Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →
Ang Low-carb macaroni ay may glycemic index na 35, na nag-uuri nito bilang pagkaing mababa GI. Sa glycemic load na 7 bawat 100g, mayroon itong minimal na epekto sa asukal sa dugo.
Kumpara sa ibang grains, ang Low-carb macaroni ay niraranggo kabilang sa pinakamababa sa glycemic index.
Ang Low-carb macaroni ay magandang pagpipilian para sa mga namamahala ng asukal sa dugo, insulin resistance, o sumusunod sa low-GI diet.
Bakit ang score na ito?
| Calories | 140 kcal |
| Carbohydrates | 20g |
| Asukal (kabuuan) | 1g |
| Natural | 1.0g |
| Idinagdag | 0g |
| Hibla | 8g |
| Natutunaw | 2.4g |
| Hindi natutunaw | 5.6g |
| Protina | 12g |
| Taba | 3g |
| Saturated | 0.5g |
| Unsaturated | 2.5g |
| Sodium | 80mg |
Ang Low-carb macaroni ay may glycemic index na 35, na nag-uuri nito bilang pagkaing mababa GI. Sa glycemic load na 7 bawat 100g, mayroon itong minimal na epekto sa asukal sa dugo.
Ang Low-carb macaroni ay may mababang glycemic index (35), na ginagawa itong magandang pagpipilian para sa mga may insulin resistance.
Ang Low-carb macaroni ay may glycemic load na 7 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng minimal na epekto sa antas ng asukal sa dugo.
Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →