Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →
Ang Kraft mac and cheese (original) ay may glycemic index na 64, na nag-uuri nito bilang pagkaing katamtaman GI. Sa glycemic load na 36 bawat 100g, mayroon itong malaki na epekto sa asukal sa dugo.
Kumpara sa ibang grains, ang Kraft mac and cheese (original) ay niraranggo higit sa average sa glycemic index.
Ang Kraft mac and cheese (original) ay angkop sa katamtamang dami para sa mga nagmo-monitor ng antas ng asukal.
Bakit ang score na ito?
| Calories | 370 kcal |
| Carbohydrates | 56g |
| Asukal (kabuuan) | 6g |
| Natural | 3.0g |
| Idinagdag | 3g |
| Hibla | 1.8g |
| Natutunaw | 0.5g |
| Hindi natutunaw | 1.3g |
| Protina | 10g |
| Taba | 11g |
| Saturated | 4g |
| Unsaturated | 7g |
| Sodium | 570mg |
Ang Kraft mac and cheese (original) ay may glycemic index na 64, na nag-uuri nito bilang pagkaing katamtaman GI. Sa glycemic load na 36 bawat 100g, mayroon itong malaki na epekto sa asukal sa dugo.
Ang Kraft mac and cheese (original) ay may katamtamang glycemic index (64). Ang mga may insulin resistance ay maaaring uminom ng katamtamang dami.
Ang Kraft mac and cheese (original) ay may glycemic load na 36 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng malaki na epekto sa antas ng asukal sa dugo.
Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →