half & half creamer

half & half creamer

GI 30 · MababaGL 3.1 / tasa5/10

Mababa ang GI

30 GI

GL 3.1 bawat tasa (240 g) · GL 1.3 bawat 100 g

Logi score 5/10
  • Napakababang glycemic load
  • Mataas sa saturated fat

Ang half & half creamer ay may glycemic index na 30 (Mababa). Isang tasa (240 g) ay nagdadagdag ng glycemic load na 3.1.

In-update noong Okt 6, 2026 · Mga sanggunian: USDA FoodData Central #171255 , Logi Nutrition Team · Hindi ito kapalit ng payong medikal · Iulat ang error

Logi · Pamamahala ng insulin resistance

Bawasan ang asukal sa dugo sa mas matalinong pagpili ng pagkain

Ang half & half creamer ay isa sa 11,148 pagkain na sinusuri ng Logi kapag kinunan mo ng litrato ang pagkain — kasama ang bahagi.

Magpatuloy sa web
Logi app, food index screen
Mga bahagi
BahagiGramoGL
1 kutsarita5 g0.1
1 kutsara15 g0.2
1 tasa240 g3.1

Impormasyon sa nutrisyon (bawat 100g)

131
Calories
4.3 g
Carbohydrates
3.13 g
Protina
11.5 g
Taba
bawat 100g
Calories131 kcal
Carbohydrates4.3 g
Asukal (kabuuan)4.13 g
Natural4.1 g
Idinagdag0 g
Hibla0 g
Natutunaw0 g
Hindi natutunaw0 g
Protina3.13 g
Taba11.5 g
Saturated7.56 g
Unsaturated3.94 g
Sodium40 mg

Antas ng pagproseso

65%
Lubos na naproseso
Bakit ang score na ito?
  • Napakababang glycemic load
  • Minimal na pagproseso
  • May ilang protina
  • Mataas sa saturated fat
  • Walang fiber
  • Katamtamang mataas na calories

Mga allergen

Naglalaman ng: gatas

Mga recipe na may half & half creamer

Mga Madalas Itanong

Ano ang glycemic index ng half & half creamer?

Ang half & half creamer ay may glycemic index na 30 (Mababa). Isang tasa (240 g) ay may glycemic load na 3.1; bawat 100 g ang glycemic load ay 1.3.

Angkop ba ang half & half creamer para sa mga taong may insulin resistance?

Ang half & half creamer ay may mababang glycemic index (30), na ginagawa itong magandang pagpipilian para sa mga may insulin resistance.

Paano nakakaapekto ang half & half creamer sa asukal sa dugo?

Ang half & half creamer ay may glycemic load na 1.3 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng minimal na epekto sa antas ng asukal sa dugo.

Suriin ang half & half creamer sa Logi app, kasama ang iyong bahagi.

Food diary cheat sheet

Libreng PDF — 3 pahina

Weekly food journal mo

I-track ang pagkain, glycemic load at mood. Makikita ang pattern sa 3 linggo.

Walang spam. Mag-unsubscribe kahit kailan.