dango na may anko

GI 78 · MataasGL 37 / 100 g3/10

Mataas ang GI

78 GI

GL 37 bawat 100 g

Logi score 3/10
  • Naglalaman ng ilang dietary fiber
  • Mataas na glycemic index at load

Ang dango na may anko ay may glycemic index na 78 (Mataas).

In-update noong Set 17, 2026 · Mga sanggunian: Logi Nutrition Team (komposisyong hango sa USDA, tinulungan ng AI) · Hindi ito kapalit ng payong medikal · Iulat ang error

Sa halip nito

Logi · Pamamahala ng insulin resistance

Bawasan ang asukal sa dugo sa mas matalinong pagpili ng pagkain

Ang dango na may anko ay isa sa 11,148 pagkain na sinusuri ng Logi kapag kinunan mo ng litrato ang pagkain — kasama ang bahagi.

Magpatuloy sa web
Logi app, food index screen

Impormasyon sa nutrisyon (bawat 100g)

220
Calories
48 g
Carbohydrates
4 g
Protina
0.6 g
Taba
bawat 100g
Calories220 kcal
Carbohydrates48 g
Asukal (kabuuan)17 g
Natural9 g
Idinagdag8 g
Hibla2.2 g
Natutunaw0.7 g
Hindi natutunaw1.5 g
Protina4 g
Taba0.6 g
Saturated0.1 g
Unsaturated0.5 g
Sodium18 mg

Antas ng pagproseso

70%
Lubos na naproseso
Bakit ang score na ito?
  • Naglalaman ng ilang dietary fiber
  • Mababa sa taba
  • Mataas na glycemic index at load
  • Naglalaman ng dagdag na asukal
  • Mababa ang protina

Mga allergen

Walang nakalistang EU-14 allergen

Mga low-GI na recipe sa Logi Food Coach

Mga Madalas Itanong

Ano ang glycemic index ng dango na may anko?

Ang dango na may anko ay may glycemic index na 78 (Mataas) at glycemic load na 37 bawat 100 g.

Angkop ba ang dango na may anko para sa mga taong may insulin resistance?

Ang dango na may anko ay may mataas na glycemic index (78) at mabilis magpataas ng asukal sa dugo. Mas mababang alternatibo ang plain Greek yogurt na may cinnamon at walnuts.

Paano nakakaapekto ang dango na may anko sa asukal sa dugo?

Ang dango na may anko ay may glycemic load na 37 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng malaki na epekto sa antas ng asukal sa dugo.

Suriin ang dango na may anko sa Logi app, kasama ang iyong bahagi.

Food diary cheat sheet

Libreng PDF — 3 pahina

Weekly food journal mo

I-track ang pagkain, glycemic load at mood. Makikita ang pattern sa 3 linggo.

Walang spam. Mag-unsubscribe kahit kailan.