Brazil nuts

Brazil nuts

GI 5 · MababaGL 0 / piraso7/10

Mababa ang GI

5 GI

GL 0 bawat piraso (4 g) · GL 0.6 bawat 100 g

Logi score 7/10
  • Napakahusay na pinagmumulan ng selenium
  • Mataas na calorie density

Ang Brazil nuts ay may glycemic index na 5 (Mababa). Isang piraso (4 g) ay nagdadagdag ng glycemic load na 0.

In-update noong Hul 4, 2026 · Mga sanggunian: Logi Nutrition Team (komposisyong hango sa USDA, tinulungan ng AI) · Hindi ito kapalit ng payong medikal · Iulat ang error

Sa halip nito

Logi · Pamamahala ng insulin resistance

Bawasan ang asukal sa dugo sa mas matalinong pagpili ng pagkain

Ang Brazil nuts ay isa sa 11,148 pagkain na sinusuri ng Logi kapag kinunan mo ng litrato ang pagkain — kasama ang bahagi.

Magpatuloy sa web
Logi app, food index screen
Mga bahagi
BahagiGramoGL
1 nut4 g0
1 oz (approx. 7 nuts)28 g0.2
1 tasa130 g0.8

Impormasyon sa nutrisyon (bawat 100g)

659
Calories
11.7 g
Carbohydrates
14.3 g
Protina
67.1 g
Taba
bawat 100g
Calories659 kcal
Carbohydrates11.7 g
Asukal (kabuuan)2.3 g
Natural2.3 g
Idinagdag0 g
Hibla7.5 g
Natutunaw2.25 g
Hindi natutunaw5.25 g
Protina14.3 g
Taba67.1 g
Saturated16.1 g
Unsaturated50 g
Sodium3 mg

Antas ng pagproseso

10%
Minimal
Bakit ang score na ito?
  • Napakahusay na pinagmumulan ng selenium
  • Mababang glycemic impact
  • Mayaman sa malusog na unsaturated fats
  • Mataas na calorie density
  • Mataas na nilalaman ng saturated fat
  • Panganib ng selenium toxicity dahil sa labis na pagkonsumo

Mga allergen

Naglalaman ng: tree nuts

Mga low-GI na recipe sa Logi Food Coach

Mga Madalas Itanong

Ano ang glycemic index ng Brazil nuts?

Ang Brazil nuts ay may glycemic index na 5 (Mababa). Isang piraso (4 g) ay may glycemic load na 0; bawat 100 g ang glycemic load ay 0.6.

Angkop ba ang Brazil nuts para sa mga taong may insulin resistance?

Ang Brazil nuts ay may mababang glycemic index (5), na ginagawa itong magandang pagpipilian para sa mga may insulin resistance.

Paano nakakaapekto ang Brazil nuts sa asukal sa dugo?

Ang Brazil nuts ay may glycemic load na 0.6 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng minimal na epekto sa antas ng asukal sa dugo.

Suriin ang Brazil nuts sa Logi app, kasama ang iyong bahagi.

Food diary cheat sheet

Libreng PDF — 3 pahina

Weekly food journal mo

I-track ang pagkain, glycemic load at mood. Makikita ang pattern sa 3 linggo.

Walang spam. Mag-unsubscribe kahit kailan.