Chất làm ngọt tự nhiên không calo với ớt bột

Chất làm ngọt tự nhiên không calo với ớt bột

GI 0 · Thấp GL 0 · Thấp Score 7/10

Logi · Quản lý kháng insulin

Giảm đường huyết với những lựa chọn thực phẩm thông minh hơn

Logi quét bữa ăn của bạn, tính tải lượng đường huyết theo thời gian thực và cho bạn thấy chính xác mỗi thành phần ảnh hưởng đến đường huyết ra sao.

Tiếp tục trên web →
Logi app — nutrition label screen Logi app — food index screen Logi app — ingredients screen

Chất làm ngọt tự nhiên không calo với ớt bột có chỉ số đường huyết 0, được xếp loại là thực phẩm GI thấp. Với tải lượng đường huyết 0 mỗi 100g, nó có ảnh hưởng tối thiểu đến đường huyết.

So với các sweets khác, Chất làm ngọt tự nhiên không calo với ớt bột xếp hạng trong nhóm thấp nhất về chỉ số đường huyết.

Chất làm ngọt tự nhiên không calo với ớt bột là lựa chọn tốt cho người kiểm soát đường huyết, kháng insulin hoặc theo chế độ ăn GI thấp.

Chỉ Số Đường Huyết 0
Thấp GI
Tốt nhất cho kiểm soát đường huyết
Tải Lượng Đường Huyết 0
Thấp GL
Ảnh hưởng tối thiểu đến đường huyết
0
Calo
0g
Carbohydrate
0g
Protein
0.2g
Chất béo

Điểm Logi: 7/10

Tại sao điểm này?

  • Không ảnh hưởng đến đường huyết
  • Không thêm đường
  • Chứa capsaicin từ ớt
  • Hỗn hợp đã qua xử lý
  • Ít vi chất dinh dưỡng
  • Có thể gây kích ứng dạ dày do ớt

Mức độ chế biến

75%
Chế biến cao

Thông tin dinh dưỡng (mỗi 100g)

Calo0 kcal
Carbohydrate0g
Đường (tổng)0g
Tự nhiên0.0g
Thêm vào0g
Chất xơ1.5g
Hoà tan0g
Không hoà tan0g
Protein0g
Chất béo0.2g
Bão hoà0.03g
Không bão hoà0.17g
Natri5mg

Câu hỏi thường gặp

Chỉ số đường huyết của Chất làm ngọt tự nhiên không calo với ớt bột là bao nhiêu?

Chất làm ngọt tự nhiên không calo với ớt bột có chỉ số đường huyết 0, được xếp loại là thực phẩm GI thấp. Với tải lượng đường huyết 0 mỗi 100g, nó có ảnh hưởng tối thiểu đến đường huyết.

Chất làm ngọt tự nhiên không calo với ớt bột có phù hợp cho người kháng insulin không?

Chất làm ngọt tự nhiên không calo với ớt bột có chỉ số đường huyết thấp (0), là lựa chọn tốt cho người kháng insulin.

Chất làm ngọt tự nhiên không calo với ớt bột ảnh hưởng đến đường huyết như thế nào?

Chất làm ngọt tự nhiên không calo với ớt bột có tải lượng đường huyết 0 mỗi 100g, cho thấy ảnh hưởng tối thiểu đến mức đường huyết.

Logi · Quản lý kháng insulin

Giảm đường huyết với những lựa chọn thực phẩm thông minh hơn

Logi quét bữa ăn của bạn, tính tải lượng đường huyết theo thời gian thực và cho bạn thấy chính xác mỗi thành phần ảnh hưởng đến đường huyết ra sao.

Tiếp tục trên web →
Logi app — nutrition label screen Logi app — food index screen Logi app — ingredients screen
← Quay về trang chủ

Thực phẩm liên quan

kem dâu tây Nhân dâu tây Hương dâu mứt dâu tây Mứt dâu tây Thạch dâu tây ít đường Thanh ngũ cốc dâu tây Bánh Pop-Tart vị dâu tây
Food diary cheat sheet

PDF miễn phí — 3 trang

Nhật ký ăn uống hàng tuần

Ghi lại bữa ăn, tải lượng đường huyết & tâm trạng. Nhận ra xu hướng sau 3 tuần.

Không spam. Hủy đăng ký bất cứ lúc nào.