tuyong buckwheat

tuyong buckwheat

GI 54 · MababaGL 60.7 / tasa7.5/10

Mababa ang GI

54 GI

GL 60.7 bawat karaniwang tasa (150 g) · GL 40.5 bawat 100 g

Logi score 7.5/10
  • Mataas ang fiber content
  • Katamtamang glycemic load

Ang tuyong buckwheat ay may glycemic index na 54, kapareho ng karaniwang buckwheat groats (54). Isang karaniwang tasa (150 g) ay nagdadagdag ng glycemic load na 60.7.

In-update noong Hul 13, 2026 · Mga sanggunian: USDA FoodData Central #170685 , Logi Nutrition Team · Hindi ito kapalit ng payong medikal · Iulat ang error

Mga anyo ng buckwheat groats

Logi · Pamamahala ng insulin resistance

Bawasan ang asukal sa dugo sa mas matalinong pagpili ng pagkain

Ang tuyong buckwheat ay isa sa 11,148 pagkain na sinusuri ng Logi kapag kinunan mo ng litrato ang pagkain — kasama ang bahagi.

Magpatuloy sa web
Logi app, food index screen

Impormasyon sa nutrisyon (bawat 100g)

346
Calories
74.95 g
Carbohydrates
11.73 g
Protina
2.71 g
Taba
bawat 100g
Calories346 kcal
Carbohydrates74.95 g
Asukal (kabuuan)0.94 g
Natural0.9 g
Idinagdag0 g
Hibla10.3 g
Natutunaw3.1 g
Hindi natutunaw7.2 g
Protina11.73 g
Taba2.71 g
Saturated0.56 g
Unsaturated2.15 g
Sodium1 mg

Antas ng pagproseso

35%
Katamtaman
Bakit ang score na ito?
  • Mataas ang fiber content
  • Magandang pinagmumulan ng plant protein
  • Mababa sa added sugars
  • Katamtamang glycemic load
  • Hindi kumpletong protina
  • May ilang antinutrients

Mga allergen

Walang nakalistang EU-14 allergen

Mga low-GI na recipe sa Logi Food Coach

Mga Madalas Itanong

Ano ang glycemic index ng tuyong buckwheat?

Ang tuyong buckwheat ay may glycemic index na 54 (Mababa). Isang karaniwang tasa (150 g) ay may glycemic load na 60.7; bawat 100 g ang glycemic load ay 40.5.

Angkop ba ang tuyong buckwheat para sa mga taong may insulin resistance?

Ang tuyong buckwheat ay may mababang glycemic index (54), na ginagawa itong magandang pagpipilian para sa mga may insulin resistance.

Aling anyo ng buckwheat groats ang may pinakamababang glycemic load?

Sa mga anyo ng buckwheat groats sa database na ito, ang buckwheat groats ang may pinakamababang glycemic load (10.8 bawat 100 g).

Suriin ang tuyong buckwheat sa Logi app, kasama ang iyong bahagi.

Food diary cheat sheet

Libreng PDF — 3 pahina

Weekly food journal mo

I-track ang pagkain, glycemic load at mood. Makikita ang pattern sa 3 linggo.

Walang spam. Mag-unsubscribe kahit kailan.