sloppy joe slider

GI 65 · KatamtamanGL 18 / 100 g3/10

Katamtaman ang GI

65 GI

GL 18 bawat 100 g

Logi score 3/10
  • Naglalaman ng protina mula sa baka
  • Mataas na sodium content

Ang sloppy joe slider ay may glycemic index na 65 (Katamtaman).

In-update noong Set 13, 2026 · Mga sanggunian: Logi Nutrition Team (komposisyong hango sa USDA, tinulungan ng AI) · Hindi ito kapalit ng payong medikal · Iulat ang error

Sa halip nito

Logi · Pamamahala ng insulin resistance

Bawasan ang asukal sa dugo sa mas matalinong pagpili ng pagkain

Ang sloppy joe slider ay isa sa 11,148 pagkain na sinusuri ng Logi kapag kinunan mo ng litrato ang pagkain — kasama ang bahagi.

Magpatuloy sa web
Logi app, food index screen

Impormasyon sa nutrisyon (bawat 100g)

230
Calories
27 g
Carbohydrates
9 g
Protina
9 g
Taba
bawat 100g
Calories230 kcal
Carbohydrates27 g
Asukal (kabuuan)7 g
Natural3 g
Idinagdag4 g
Hibla2.1 g
Natutunaw0.7 g
Hindi natutunaw1.4 g
Protina9 g
Taba9 g
Saturated3.2 g
Unsaturated5.8 g
Sodium540 mg

Antas ng pagproseso

85%
Lubos na naproseso
Bakit ang score na ito?
  • Naglalaman ng protina mula sa baka
  • Nagbibigay ng ilang dietary fiber
  • Mataas na sodium content
  • Naglalaman ng idinagdag na asukal
  • Ultra-processed na mga pino na butil at sarsa

Mga allergen

Walang nakalistang EU-14 allergen

Mga low-GI na recipe sa Logi Food Coach

Mga Madalas Itanong

Ano ang glycemic index ng sloppy joe slider?

Ang sloppy joe slider ay may glycemic index na 65 (Katamtaman) at glycemic load na 18 bawat 100 g.

Angkop ba ang sloppy joe slider para sa mga taong may insulin resistance?

Ang sloppy joe slider ay may katamtamang glycemic index (65). Pwede sa katamtaman, mas mainam kung may kasamang protina o taba; mas mababang alternatibo ang lutong lentils sa sarsa ng kamatis (kapalit ng karne).

Paano nakakaapekto ang sloppy joe slider sa asukal sa dugo?

Ang sloppy joe slider ay may glycemic load na 18 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng katamtaman na epekto sa antas ng asukal sa dugo.

Suriin ang sloppy joe slider sa Logi app, kasama ang iyong bahagi.

Food diary cheat sheet

Libreng PDF — 3 pahina

Weekly food journal mo

I-track ang pagkain, glycemic load at mood. Makikita ang pattern sa 3 linggo.

Walang spam. Mag-unsubscribe kahit kailan.