sarsa ng alak na prune

GI 55 · KatamtamanGL 21 / 100 g3/10

Katamtaman ang GI

55 GI

GL 21 bawat 100 g

Logi score 3/10
  • Naglalaman ng ilang dietary fiber
  • Mataas ang nilalamang asukal

Ang sarsa ng alak na prune ay may glycemic index na 55 (Katamtaman).

In-update noong Set 8, 2026 · Mga sanggunian: Logi Nutrition Team (komposisyong hango sa USDA, tinulungan ng AI) · Hindi ito kapalit ng payong medikal · Iulat ang error

Sa halip nito

Logi · Pamamahala ng insulin resistance

Bawasan ang asukal sa dugo sa mas matalinong pagpili ng pagkain

Ang sarsa ng alak na prune ay isa sa 11,148 pagkain na sinusuri ng Logi kapag kinunan mo ng litrato ang pagkain — kasama ang bahagi.

Magpatuloy sa web
Logi app, food index screen

Impormasyon sa nutrisyon (bawat 100g)

170
Calories
38 g
Carbohydrates
1.2 g
Protina
0.3 g
Taba
bawat 100g
Calories170 kcal
Carbohydrates38 g
Asukal (kabuuan)32 g
Natural22 g
Idinagdag10 g
Hibla2.5 g
Natutunaw0.8 g
Hindi natutunaw1.7 g
Protina1.2 g
Taba0.3 g
Saturated0.05 g
Unsaturated0.25 g
Sodium12 mg

Antas ng pagproseso

70%
Lubos na naproseso
Bakit ang score na ito?
  • Naglalaman ng ilang dietary fiber
  • Nagbibigay ng mga antioxidant mula sa mga prune at alak
  • Mataas ang nilalamang asukal
  • Katamtamang glycemic load
  • May dagdag na asukal

Mga allergen

Naglalaman ng: sulpite

Mga low-GI na recipe sa Logi Food Coach

Mga Madalas Itanong

Ano ang glycemic index ng sarsa ng alak na prune?

Ang sarsa ng alak na prune ay may glycemic index na 55 (Katamtaman) at glycemic load na 21 bawat 100 g.

Angkop ba ang sarsa ng alak na prune para sa mga taong may insulin resistance?

Ang sarsa ng alak na prune ay may katamtamang glycemic index (55). Pwede sa katamtaman, mas mainam kung may kasamang protina o taba; mas mababang alternatibo ang plum jam.

Paano nakakaapekto ang sarsa ng alak na prune sa asukal sa dugo?

Ang sarsa ng alak na prune ay may glycemic load na 21 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng malaki na epekto sa antas ng asukal sa dugo.

Suriin ang sarsa ng alak na prune sa Logi app, kasama ang iyong bahagi.

Food diary cheat sheet

Libreng PDF — 3 pahina

Weekly food journal mo

I-track ang pagkain, glycemic load at mood. Makikita ang pattern sa 3 linggo.

Walang spam. Mag-unsubscribe kahit kailan.