nilagang puting beans

GI 35 · MababaGL 8 / 100 g8/10

Mababa ang GI

35 GI

GL 8 bawat 100 g

Logi score 8/10
  • Mataas sa fiber
  • Katamtamang glycemic load

Ang nilagang puting beans ay may glycemic index na 35, mas mataas kaysa sa karaniwang white beans (31).

Mga sanggunian: Logi Nutrition Team (komposisyong hango sa USDA, tinulungan ng AI) · Hindi ito kapalit ng payong medikal · Iulat ang error

Mga anyo ng white beans

Logi · Pamamahala ng insulin resistance

Bawasan ang asukal sa dugo sa mas matalinong pagpili ng pagkain

Ang nilagang puting beans ay isa sa 11,148 pagkain na sinusuri ng Logi kapag kinunan mo ng litrato ang pagkain — kasama ang bahagi.

Magpatuloy sa web
Logi app, food index screen

Impormasyon sa nutrisyon (bawat 100g)

127
Calories
23.7 g
Carbohydrates
8.7 g
Protina
0.5 g
Taba
bawat 100g
Calories127 kcal
Carbohydrates23.7 g
Asukal (kabuuan)0.6 g
Natural0.6 g
Idinagdag0 g
Hibla6.4 g
Natutunaw2.2 g
Hindi natutunaw4.2 g
Protina8.7 g
Taba0.5 g
Saturated0.1 g
Unsaturated0.4 g
Sodium2 mg

Antas ng pagproseso

30%
Minimal
Bakit ang score na ito?
  • Mataas sa fiber
  • Mahusay na mapagkukunan ng protinang nakabase sa halaman
  • Mababa sa taba at walang idinagdag na asukal
  • Katamtamang glycemic load
  • Naglalaman ng ilang carbohydrates

Mga allergen

Walang nakalistang EU-14 allergen

Mga low-GI na recipe sa Logi Food Coach

Mga Madalas Itanong

Ano ang glycemic index ng nilagang puting beans?

Ang nilagang puting beans ay may glycemic index na 35 (Mababa) at glycemic load na 8 bawat 100 g.

Angkop ba ang nilagang puting beans para sa mga taong may insulin resistance?

Ang nilagang puting beans ay may mababang glycemic index (35), na ginagawa itong magandang pagpipilian para sa mga may insulin resistance.

Aling anyo ng white beans ang may pinakamababang glycemic load?

Sa mga anyo ng white beans sa database na ito, ang white beans ang may pinakamababang glycemic load (7 bawat 100 g).

Suriin ang nilagang puting beans sa Logi app, kasama ang iyong bahagi.

Food diary cheat sheet

Libreng PDF — 3 pahina

Weekly food journal mo

I-track ang pagkain, glycemic load at mood. Makikita ang pattern sa 3 linggo.

Walang spam. Mag-unsubscribe kahit kailan.