Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →
Ang lutong quinoa at halo ng itim na beans ay may glycemic index na 45, na nag-uuri nito bilang pagkaing mababa GI. Sa glycemic load na 10 bawat 100g, mayroon itong katamtaman na epekto sa asukal sa dugo.
Kumpara sa ibang grains, ang lutong quinoa at halo ng itim na beans ay niraranggo kabilang sa pinakamababa sa glycemic index.
Ang lutong quinoa at halo ng itim na beans ay magandang pagpipilian para sa mga namamahala ng asukal sa dugo, insulin resistance, o sumusunod sa low-GI diet.
Bakit ang score na ito?
| Calories | 130 kcal |
| Carbohydrates | 22g |
| Asukal (kabuuan) | 1g |
| Natural | 1.0g |
| Idinagdag | 0g |
| Hibla | 5g |
| Natutunaw | 0g |
| Hindi natutunaw | 0g |
| Protina | 6g |
| Taba | 2g |
| Saturated | 0.3g |
| Unsaturated | 1.2g |
| Sodium | 5mg |
Ang lutong quinoa at halo ng itim na beans ay may glycemic index na 45, na nag-uuri nito bilang pagkaing mababa GI. Sa glycemic load na 10 bawat 100g, mayroon itong katamtaman na epekto sa asukal sa dugo.
Ang lutong quinoa at halo ng itim na beans ay may mababang glycemic index (45), na ginagawa itong magandang pagpipilian para sa mga may insulin resistance.
Ang lutong quinoa at halo ng itim na beans ay may glycemic load na 10 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng katamtaman na epekto sa antas ng asukal sa dugo.
Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →