Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →
Ang Lemon curd ay may glycemic index na 55, na nag-uuri nito bilang pagkaing katamtaman GI. Sa glycemic load na 22 bawat 100g, mayroon itong malaki na epekto sa asukal sa dugo.
Kumpara sa ibang sweets, ang Lemon curd ay niraranggo higit sa average sa glycemic index.
Ang Lemon curd ay angkop sa katamtamang dami para sa mga nagmo-monitor ng antas ng asukal.
Bakit ang score na ito?
| Calories | 320 kcal |
| Carbohydrates | 40g |
| Asukal (kabuuan) | 38g |
| Natural | 3.0g |
| Idinagdag | 35g |
| Hibla | 0.3g |
| Natutunaw | 0.1g |
| Hindi natutunaw | 0.2g |
| Protina | 3g |
| Taba | 16g |
| Saturated | 10g |
| Unsaturated | 6g |
| Sodium | 60mg |
Ang Lemon curd ay may glycemic index na 55, na nag-uuri nito bilang pagkaing katamtaman GI. Sa glycemic load na 22 bawat 100g, mayroon itong malaki na epekto sa asukal sa dugo.
Ang Lemon curd ay may katamtamang glycemic index (55). Ang mga may insulin resistance ay maaaring uminom ng katamtamang dami.
Ang Lemon curd ay may glycemic load na 22 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng malaki na epekto sa antas ng asukal sa dugo.
Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →