Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →
Ang Lasagna ay may glycemic index na 45, na nag-uuri nito bilang pagkaing mababa GI. Sa glycemic load na 7 bawat 100g, mayroon itong minimal na epekto sa asukal sa dugo.
Kumpara sa ibang other, ang Lasagna ay niraranggo kabilang sa pinakamababa sa glycemic index.
Ang Lasagna ay magandang pagpipilian para sa mga namamahala ng asukal sa dugo, insulin resistance, o sumusunod sa low-GI diet.
Bakit ang score na ito?
| Calories | 150 kcal |
| Carbohydrates | 16g |
| Asukal (kabuuan) | 2.5g |
| Natural | 1.5g |
| Idinagdag | 1g |
| Hibla | 1.5g |
| Natutunaw | 0.5g |
| Hindi natutunaw | 1g |
| Protina | 7g |
| Taba | 7g |
| Saturated | 3.5g |
| Unsaturated | 3g |
| Sodium | 400mg |
Ang Lasagna ay may glycemic index na 45, na nag-uuri nito bilang pagkaing mababa GI. Sa glycemic load na 7 bawat 100g, mayroon itong minimal na epekto sa asukal sa dugo.
Ang Lasagna ay may mababang glycemic index (45), na ginagawa itong magandang pagpipilian para sa mga may insulin resistance.
Ang Lasagna ay may glycemic load na 7 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng minimal na epekto sa antas ng asukal sa dugo.
Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →