inihaw na giniling na baka

Walang glycemic index7.5/10

Walang glycemic index — walang karbohidrat

0 g karbohidrat bawat 100 g
Logi score 7.5/10
  • mataas na kalidad na kumpletong protina
  • katamtaman ang kabuuang taba at saturated fat

Ang inihaw na giniling na baka ay walang glycemic index: wala itong karbohidrat.

Mga sanggunian: Logi Nutrition Team (komposisyong hango sa USDA, tinulungan ng AI) · Hindi ito kapalit ng payong medikal · Iulat ang error

Mga anyo ng Giniling na baka

Logi · Pamamahala ng insulin resistance

Bawasan ang asukal sa dugo sa mas matalinong pagpili ng pagkain

Ang inihaw na giniling na baka ay isa sa 11,148 pagkain na sinusuri ng Logi kapag kinunan mo ng litrato ang pagkain — kasama ang bahagi.

Magpatuloy sa web
Logi app, food index screen

Impormasyon sa nutrisyon (bawat 100g)

250
Calories
0 g
Carbohydrates
26 g
Protina
17 g
Taba
bawat 100g
Calories250 kcal
Carbohydrates0 g
Asukal (kabuuan)0 g
Natural0 g
Idinagdag0 g
Hibla0 g
Natutunaw0 g
Hindi natutunaw0 g
Protina26 g
Taba17 g
Saturated6.5 g
Unsaturated10.5 g
Sodium75 mg

Antas ng pagproseso

40%
Katamtaman
Bakit ang score na ito?
  • mataas na kalidad na kumpletong protina
  • mahusay na pinagmumulan ng iron, zinc, at bitamina B12
  • walang natutunaw na carbohydrate o glycemic load
  • katamtaman ang kabuuang taba at saturated fat
  • dapat limitahan ang pagkain ng pulang karne
  • ang pag-iihaw ay maaaring makabuo ng mga nakakapinsalang compound kung sunog na sunog

Mga allergen

Walang nakalistang EU-14 allergen

Mga low-GI na recipe sa Logi Food Coach

Mga Madalas Itanong

Ano ang glycemic index ng inihaw na giniling na baka?

Ang inihaw na giniling na baka ay walang glycemic index dahil wala itong karbohidrat (0 g bawat 100 g).

Angkop ba ang inihaw na giniling na baka para sa mga taong may insulin resistance?

Ang inihaw na giniling na baka ay walang karbohidrat, kaya hindi nito pinapataas ang asukal sa dugo mag-isa.

Suriin ang inihaw na giniling na baka sa Logi app, kasama ang iyong bahagi.

Food diary cheat sheet

Libreng PDF — 3 pahina

Weekly food journal mo

I-track ang pagkain, glycemic load at mood. Makikita ang pattern sa 3 linggo.

Walang spam. Mag-unsubscribe kahit kailan.