Smirnoff Ice Zero Sugar

Walang glycemic index4/10

Walang glycemic index — walang karbohidrat

0.5 g karbohidrat bawat 100 g
Logi score 4/10
  • Zero glycemic load
  • Naglalaman ng mga artipisyal na pampatamis

Ang Smirnoff Ice Zero Sugar ay walang glycemic index: wala itong karbohidrat.

In-update noong Abr 11, 2026 · Mga sanggunian: Logi Nutrition Team (komposisyong hango sa USDA, tinulungan ng AI) · Hindi ito kapalit ng payong medikal · Iulat ang error

Sa halip nito

Logi · Pamamahala ng insulin resistance

Bawasan ang asukal sa dugo sa mas matalinong pagpili ng pagkain

Ang Smirnoff Ice Zero Sugar ay isa sa 11,148 pagkain na sinusuri ng Logi kapag kinunan mo ng litrato ang pagkain — kasama ang bahagi.

Magpatuloy sa web
Logi app, food index screen

Impormasyon sa nutrisyon (bawat 100g)

25
Calories
0.5 g
Carbohydrates
0 g
Protina
0 g
Taba
bawat 100g
Calories25 kcal
Carbohydrates0.5 g
Asukal (kabuuan)0 g
Natural0 g
Idinagdag0 g
Hibla0 g
Natutunaw0 g
Hindi natutunaw0 g
Protina0 g
Taba0 g
Saturated0 g
Unsaturated0 g
Sodium5 mg

Antas ng pagproseso

95%
Lubos na naproseso
Bakit ang score na ito?
  • Zero glycemic load
  • Walang idinagdag na asukal
  • Mababa ang calorie content
  • Naglalaman ng mga artipisyal na pampatamis
  • Lubos na naprosesong mga sangkap
  • Walang anumang nutritional value

Mga allergen

Walang nakalistang EU-14 allergen

Mga low-GI na recipe sa Logi Food Coach

Mga Madalas Itanong

Ano ang glycemic index ng Smirnoff Ice Zero Sugar?

Ang Smirnoff Ice Zero Sugar ay walang glycemic index dahil wala itong karbohidrat (0.5 g bawat 100 g).

Angkop ba ang Smirnoff Ice Zero Sugar para sa mga taong may insulin resistance?

Ang Smirnoff Ice Zero Sugar ay walang karbohidrat, kaya hindi nito pinapataas ang asukal sa dugo mag-isa.

Suriin ang Smirnoff Ice Zero Sugar sa Logi app, kasama ang iyong bahagi.

Food diary cheat sheet

Libreng PDF — 3 pahina

Weekly food journal mo

I-track ang pagkain, glycemic load at mood. Makikita ang pattern sa 3 linggo.

Walang spam. Mag-unsubscribe kahit kailan.