skim espresso with milk

GI 30 · MababaGL 1 / 100 g7/10

Mababa ang GI

30 GI

GL 1 bawat 100 g

Logi score 7/10
  • Mababa sa taba
  • Naglalaman ng lactose (asukal sa gatas)

Ang skim espresso with milk ay may glycemic index na 30, mas mataas kaysa sa karaniwang espresso na may gatas (27).

Mga sanggunian: Logi Nutrition Team (komposisyong hango sa USDA, tinulungan ng AI) · Hindi ito kapalit ng payong medikal · Iulat ang error

Mga anyo ng espresso na may gatas

Logi · Pamamahala ng insulin resistance

Bawasan ang asukal sa dugo sa mas matalinong pagpili ng pagkain

Ang skim espresso with milk ay isa sa 11,148 pagkain na sinusuri ng Logi kapag kinunan mo ng litrato ang pagkain — kasama ang bahagi.

Magpatuloy sa web
Logi app, food index screen

Impormasyon sa nutrisyon (bawat 100g)

34
Calories
4.8 g
Carbohydrates
3.3 g
Protina
0.2 g
Taba
bawat 100g
Calories34 kcal
Carbohydrates4.8 g
Asukal (kabuuan)4.8 g
Natural4.8 g
Idinagdag0 g
Hibla0 g
Natutunaw0 g
Hindi natutunaw0 g
Protina3.3 g
Taba0.2 g
Saturated0.1 g
Unsaturated0.1 g
Sodium40 mg

Antas ng pagproseso

55%
Katamtaman
Bakit ang score na ito?
  • Mababa sa taba
  • Mahusay na pinagmumulan ng protina
  • Walang idinagdag na asukal
  • Naglalaman ng lactose (asukal sa gatas)
  • Katamtamang dami ng sodium

Mga allergen

Naglalaman ng: gatas

Mga low-GI na recipe sa Logi Food Coach

Mga Madalas Itanong

Ano ang glycemic index ng skim espresso with milk?

Ang skim espresso with milk ay may glycemic index na 30 (Mababa) at glycemic load na 1 bawat 100 g.

Angkop ba ang skim espresso with milk para sa mga taong may insulin resistance?

Ang skim espresso with milk ay may mababang glycemic index (30), na ginagawa itong magandang pagpipilian para sa mga may insulin resistance.

Aling anyo ng espresso na may gatas ang may pinakamababang glycemic load?

Ang skim espresso with milk ang may pinakamababang glycemic load sa lahat ng anyo ng espresso na may gatas sa database na ito (1 bawat 100 g).

Suriin ang skim espresso with milk sa Logi app, kasama ang iyong bahagi.

Food diary cheat sheet

Libreng PDF — 3 pahina

Weekly food journal mo

I-track ang pagkain, glycemic load at mood. Makikita ang pattern sa 3 linggo.

Walang spam. Mag-unsubscribe kahit kailan.