nilutong coquillettes

GI 50 · MababaGL 15 / 100 g5/10

Mababa ang GI

50 GI

GL 15 bawat 100 g

Logi score 5/10
  • mababang taba
  • katamtamang glycemic load

Ang nilutong coquillettes ay may glycemic index na 50, kapareho ng karaniwang coquillettes (50).

Mga sanggunian: Logi Nutrition Team (komposisyong hango sa USDA, tinulungan ng AI) · Hindi ito kapalit ng payong medikal · Iulat ang error

Mga anyo ng coquillettes

Logi · Pamamahala ng insulin resistance

Bawasan ang asukal sa dugo sa mas matalinong pagpili ng pagkain

Ang nilutong coquillettes ay isa sa 11,148 pagkain na sinusuri ng Logi kapag kinunan mo ng litrato ang pagkain — kasama ang bahagi.

Magpatuloy sa web
Logi app, food index screen

Impormasyon sa nutrisyon (bawat 100g)

150
Calories
30 g
Carbohydrates
5 g
Protina
1.2 g
Taba
bawat 100g
Calories150 kcal
Carbohydrates30 g
Asukal (kabuuan)0.5 g
Natural0.5 g
Idinagdag0 g
Hibla1.7 g
Natutunaw0.5 g
Hindi natutunaw1.2 g
Protina5 g
Taba1.2 g
Saturated0.2 g
Unsaturated1 g
Sodium5 mg

Antas ng pagproseso

50%
Katamtaman
Bakit ang score na ito?
  • mababang taba
  • pinagmumulan ng enerhiya
  • katamtamang glycemic load
  • mababang fiber content
  • refined grain, hindi whole grain

Mga allergen

Walang nakalistang EU-14 allergen

Mga low-GI na recipe sa Logi Food Coach

Mga Madalas Itanong

Ano ang glycemic index ng nilutong coquillettes?

Ang nilutong coquillettes ay may glycemic index na 50 (Mababa) at glycemic load na 15 bawat 100 g.

Angkop ba ang nilutong coquillettes para sa mga taong may insulin resistance?

Ang nilutong coquillettes ay may mababang glycemic index (50), na ginagawa itong magandang pagpipilian para sa mga may insulin resistance.

Aling anyo ng coquillettes ang may pinakamababang glycemic load?

Ang nilutong coquillettes ang may pinakamababang glycemic load sa lahat ng anyo ng coquillettes sa database na ito (15 bawat 100 g).

Suriin ang nilutong coquillettes sa Logi app, kasama ang iyong bahagi.

Food diary cheat sheet

Libreng PDF — 3 pahina

Weekly food journal mo

I-track ang pagkain, glycemic load at mood. Makikita ang pattern sa 3 linggo.

Walang spam. Mag-unsubscribe kahit kailan.