Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →
Ang likyur na lasa ay may glycemic index na 80, na nag-uuri nito bilang pagkaing mataas GI. Sa glycemic load na 50 bawat 100g, mayroon itong malaki na epekto sa asukal sa dugo.
Kumpara sa ibang other, ang likyur na lasa ay niraranggo kabilang sa pinakamataas sa glycemic index.
Ang likyur na lasa ay maaaring magdulot ng mabilis na pagtaas ng asukal sa dugo at dapat kainin sa maliliit na bahagi.
Bakit ang score na ito?
| Calories | 250 kcal |
| Carbohydrates | 62g |
| Asukal (kabuuan) | 62g |
| Natural | 0.0g |
| Idinagdag | 62g |
| Hibla | 0g |
| Natutunaw | 0g |
| Hindi natutunaw | 0g |
| Protina | 0g |
| Taba | 0g |
| Saturated | 0g |
| Unsaturated | 0g |
| Sodium | 10mg |
Ang likyur na lasa ay may glycemic index na 80, na nag-uuri nito bilang pagkaing mataas GI. Sa glycemic load na 50 bawat 100g, mayroon itong malaki na epekto sa asukal sa dugo.
Ang likyur na lasa ay may mataas na glycemic index (80). Dapat limitahan ng mga may insulin resistance ang kanilang pagkonsumo.
Ang likyur na lasa ay may glycemic load na 50 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng malaki na epekto sa antas ng asukal sa dugo.
Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →