Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →
Ang Lean na manok at halo-halong gulay na nilaga (walang balat, kaunting asin) ay may glycemic index na 30, na nag-uuri nito bilang pagkaing mababa GI. Sa glycemic load na 1 bawat 100g, mayroon itong minimal na epekto sa asukal sa dugo.
Kumpara sa ibang meat, ang Lean na manok at halo-halong gulay na nilaga (walang balat, kaunting asin) ay niraranggo kabilang sa pinakamababa sa glycemic index.
Ang Lean na manok at halo-halong gulay na nilaga (walang balat, kaunting asin) ay magandang pagpipilian para sa mga namamahala ng asukal sa dugo, insulin resistance, o sumusunod sa low-GI diet.
Bakit ang score na ito?
| Calories | 65 kcal |
| Carbohydrates | 4g |
| Asukal (kabuuan) | 1.5g |
| Natural | 1.5g |
| Idinagdag | 0g |
| Hibla | 1.5g |
| Natutunaw | 0g |
| Hindi natutunaw | 0g |
| Protina | 8g |
| Taba | 1.5g |
| Saturated | 0.4g |
| Unsaturated | 1.1g |
| Sodium | 120mg |
Ang Lean na manok at halo-halong gulay na nilaga (walang balat, kaunting asin) ay may glycemic index na 30, na nag-uuri nito bilang pagkaing mababa GI. Sa glycemic load na 1 bawat 100g, mayroon itong minimal na epekto sa asukal sa dugo.
Ang Lean na manok at halo-halong gulay na nilaga (walang balat, kaunting asin) ay may mababang glycemic index (30), na ginagawa itong magandang pagpipilian para sa mga may insulin resistance.
Ang Lean na manok at halo-halong gulay na nilaga (walang balat, kaunting asin) ay may glycemic load na 1 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng minimal na epekto sa antas ng asukal sa dugo.
Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →