Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →
Ang Ketchup concentrate ay may glycemic index na 55, na nag-uuri nito bilang pagkaing katamtaman GI. Sa glycemic load na 14 bawat 100g, mayroon itong katamtaman na epekto sa asukal sa dugo.
Kumpara sa ibang sweets, ang Ketchup concentrate ay niraranggo higit sa average sa glycemic index.
Ang Ketchup concentrate ay angkop sa katamtamang dami para sa mga nagmo-monitor ng antas ng asukal.
Bakit ang score na ito?
| Calories | 110 kcal |
| Carbohydrates | 25g |
| Asukal (kabuuan) | 20g |
| Natural | 5.0g |
| Idinagdag | 15g |
| Hibla | 1.2g |
| Natutunaw | 0.4g |
| Hindi natutunaw | 0.8g |
| Protina | 1.5g |
| Taba | 0.3g |
| Saturated | 0.05g |
| Unsaturated | 0.15g |
| Sodium | 900mg |
Ang Ketchup concentrate ay may glycemic index na 55, na nag-uuri nito bilang pagkaing katamtaman GI. Sa glycemic load na 14 bawat 100g, mayroon itong katamtaman na epekto sa asukal sa dugo.
Ang Ketchup concentrate ay may katamtamang glycemic index (55). Ang mga may insulin resistance ay maaaring uminom ng katamtamang dami.
Ang Ketchup concentrate ay may glycemic load na 14 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng katamtaman na epekto sa antas ng asukal sa dugo.
Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →