egg sandwich

GI 65 · KatamtamanGL 18 / 100 g4/10

Katamtaman ang GI

65 GI

GL 18 bawat 100 g

Logi score 4/10
  • Naglalaman ng mataas na kalidad na protina mula sa itlog
  • Katamtamang glycemic load

Ang egg sandwich ay may glycemic index na 65 (Katamtaman).

In-update noong Okt 8, 2026 · Mga sanggunian: Logi Nutrition Team (komposisyong hango sa USDA, tinulungan ng AI) · Hindi ito kapalit ng payong medikal · Iulat ang error

Sa halip nito

Logi · Pamamahala ng insulin resistance

Bawasan ang asukal sa dugo sa mas matalinong pagpili ng pagkain

Ang egg sandwich ay isa sa 11,148 pagkain na sinusuri ng Logi kapag kinunan mo ng litrato ang pagkain — kasama ang bahagi.

Magpatuloy sa web
Logi app, food index screen

Impormasyon sa nutrisyon (bawat 100g)

220
Calories
28 g
Carbohydrates
8 g
Protina
8 g
Taba
bawat 100g
Calories220 kcal
Carbohydrates28 g
Asukal (kabuuan)4.2 g
Natural2.7 g
Idinagdag1.5 g
Hibla1.6 g
Natutunaw0.5 g
Hindi natutunaw1.1 g
Protina8 g
Taba8 g
Saturated2.2 g
Unsaturated5.2 g
Sodium420 mg

Antas ng pagproseso

70%
Lubos na naproseso
Bakit ang score na ito?
  • Naglalaman ng mataas na kalidad na protina mula sa itlog
  • Nagbibigay ng ilang dietary fiber
  • Katamtamang glycemic load
  • Base na processed na puting tinapay
  • Naglalaman ng dagdag na sodium at asukal

Mga allergen

Walang nakalistang EU-14 allergen

Mga low-GI na recipe sa Logi Food Coach

Mga Madalas Itanong

Ano ang glycemic index ng egg sandwich?

Ang egg sandwich ay may glycemic index na 65 (Katamtaman) at glycemic load na 18 bawat 100 g.

Angkop ba ang egg sandwich para sa mga taong may insulin resistance?

Ang egg sandwich ay may katamtamang glycemic index (65). Pwede sa katamtaman, mas mainam kung may kasamang protina o taba; mas mababang alternatibo ang mini itlog at gulay na frittata muffins.

Paano nakakaapekto ang egg sandwich sa asukal sa dugo?

Ang egg sandwich ay may glycemic load na 18 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng katamtaman na epekto sa antas ng asukal sa dugo.

Suriin ang egg sandwich sa Logi app, kasama ang iyong bahagi.

Food diary cheat sheet

Libreng PDF — 3 pahina

Weekly food journal mo

I-track ang pagkain, glycemic load at mood. Makikita ang pattern sa 3 linggo.

Walang spam. Mag-unsubscribe kahit kailan.