dill pickle chips

GI 15 · MababaGL 0.3 / 100 g6/10

Mababa ang GI

15 GI

GL 0.3 bawat 100 g

Logi score 6/10
  • Napakababang glycemic load
  • Napakataas na nilalaman ng sodium

Ang dill pickle chips ay may glycemic index na 15 (Mababa).

In-update noong Set 23, 2026 · Mga sanggunian: Logi Nutrition Team (komposisyong hango sa USDA, tinulungan ng AI) · Hindi ito kapalit ng payong medikal · Iulat ang error

Mga anyo ng dill pickle chips

Logi · Pamamahala ng insulin resistance

Bawasan ang asukal sa dugo sa mas matalinong pagpili ng pagkain

Ang dill pickle chips ay isa sa 11,148 pagkain na sinusuri ng Logi kapag kinunan mo ng litrato ang pagkain — kasama ang bahagi.

Magpatuloy sa web
Logi app, food index screen

Impormasyon sa nutrisyon (bawat 100g)

12
Calories
2.3 g
Carbohydrates
0.5 g
Protina
0.2 g
Taba
bawat 100g
Calories12 kcal
Carbohydrates2.3 g
Asukal (kabuuan)1.1 g
Natural1.1 g
Idinagdag0 g
Hibla1.2 g
Natutunaw0.4 g
Hindi natutunaw0.8 g
Protina0.5 g
Taba0.2 g
Saturated0.04 g
Unsaturated0.16 g
Sodium800 mg

Antas ng pagproseso

70%
Lubos na naproseso
Bakit ang score na ito?
  • Napakababang glycemic load
  • Mababang calorie at asukal
  • May ilang hibla
  • Napakataas na nilalaman ng sodium
  • Mababang protina
  • Minimal na nilalaman ng bitamina/mineral

Mga allergen

Walang nakalistang EU-14 allergen

Mga low-GI na recipe sa Logi Food Coach

Mga Madalas Itanong

Ano ang glycemic index ng dill pickle chips?

Ang dill pickle chips ay may glycemic index na 15 (Mababa) at glycemic load na 0.3 bawat 100 g.

Angkop ba ang dill pickle chips para sa mga taong may insulin resistance?

Ang dill pickle chips ay may mababang glycemic index (15), na ginagawa itong magandang pagpipilian para sa mga may insulin resistance.

Aling anyo ng dill pickle chips ang may pinakamababang glycemic load?

Ang dill pickle chips ang may pinakamababang glycemic load sa lahat ng anyo ng dill pickle chips sa database na ito (0.3 bawat 100 g).

Suriin ang dill pickle chips sa Logi app, kasama ang iyong bahagi.

Food diary cheat sheet

Libreng PDF — 3 pahina

Weekly food journal mo

I-track ang pagkain, glycemic load at mood. Makikita ang pattern sa 3 linggo.

Walang spam. Mag-unsubscribe kahit kailan.