canned meat spread

GI 10 · MababaGL 1 / 100 g2/10

Mababa ang GI

10 GI

GL 1 bawat 100 g

Logi score 2/10
  • Pinagmumulan ng protina
  • Mataas sa sodium

Ang canned meat spread ay may glycemic index na 10 (Mababa).

Mga sanggunian: Logi Nutrition Team (komposisyong hango sa USDA, tinulungan ng AI) · Hindi ito kapalit ng payong medikal · Iulat ang error

Mga anyo ng meat spread

Logi · Pamamahala ng insulin resistance

Bawasan ang asukal sa dugo sa mas matalinong pagpili ng pagkain

Ang canned meat spread ay isa sa 11,148 pagkain na sinusuri ng Logi kapag kinunan mo ng litrato ang pagkain — kasama ang bahagi.

Magpatuloy sa web
Logi app, food index screen

Impormasyon sa nutrisyon (bawat 100g)

300
Calories
3 g
Carbohydrates
14 g
Protina
27 g
Taba
bawat 100g
Calories300 kcal
Carbohydrates3 g
Asukal (kabuuan)1 g
Natural0 g
Idinagdag1 g
Hibla0.5 g
Natutunaw0.2 g
Hindi natutunaw0.3 g
Protina14 g
Taba27 g
Saturated10 g
Unsaturated15 g
Sodium1200 mg

Antas ng pagproseso

90%
Lubos na naproseso
Bakit ang score na ito?
  • Pinagmumulan ng protina
  • Naglalaman ng ilang unsaturated fats
  • Mataas sa sodium
  • Mataas sa saturated fat
  • Ultra-processed na may mga additives

Mga allergen

Walang nakalistang EU-14 allergen

Mga low-GI na recipe sa Logi Food Coach

Mga Madalas Itanong

Ano ang glycemic index ng canned meat spread?

Ang canned meat spread ay may glycemic index na 10 (Mababa) at glycemic load na 1 bawat 100 g.

Angkop ba ang canned meat spread para sa mga taong may insulin resistance?

Ang canned meat spread ay may mababang glycemic index (10), na ginagawa itong magandang pagpipilian para sa mga may insulin resistance.

Aling anyo ng meat spread ang may pinakamababang glycemic load?

Ang canned meat spread ang may pinakamababang glycemic load sa lahat ng anyo ng meat spread sa database na ito (1 bawat 100 g).

Suriin ang canned meat spread sa Logi app, kasama ang iyong bahagi.

Food diary cheat sheet

Libreng PDF — 3 pahina

Weekly food journal mo

I-track ang pagkain, glycemic load at mood. Makikita ang pattern sa 3 linggo.

Walang spam. Mag-unsubscribe kahit kailan.