Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →
Ang lasa ng blueberry ay may glycemic index na 70, na nag-uuri nito bilang pagkaing mataas GI. Sa glycemic load na 35 bawat 100g, mayroon itong malaki na epekto sa asukal sa dugo.
Kumpara sa ibang other, ang lasa ng blueberry ay niraranggo kabilang sa pinakamataas sa glycemic index.
Ang lasa ng blueberry ay maaaring magdulot ng mabilis na pagtaas ng asukal sa dugo at dapat kainin sa maliliit na bahagi.
Bakit ang score na ito?
| Calories | 200 kcal |
| Carbohydrates | 50g |
| Asukal (kabuuan) | 50g |
| Natural | 10.0g |
| Idinagdag | 40g |
| Hibla | 0g |
| Natutunaw | 0g |
| Hindi natutunaw | 0g |
| Protina | 0g |
| Taba | 0g |
| Saturated | 0g |
| Unsaturated | 0g |
| Sodium | 10mg |
Ang lasa ng blueberry ay may glycemic index na 70, na nag-uuri nito bilang pagkaing mataas GI. Sa glycemic load na 35 bawat 100g, mayroon itong malaki na epekto sa asukal sa dugo.
Ang lasa ng blueberry ay may mataas na glycemic index (70). Dapat limitahan ng mga may insulin resistance ang kanilang pagkonsumo.
Ang lasa ng blueberry ay may glycemic load na 35 bawat 100g, na nagpapahiwatig ng malaki na epekto sa antas ng asukal sa dugo.
Logi · Pamamahala ng insulin resistance
Ini-scan ng Logi ang iyong mga pagkain, kinakalkula ang glycemic load nang real-time, at ipinapakita nang eksakto kung paano nakakaapekto ang bawat sangkap sa iyong asukal.
Magsimula nang libre →